Shin zai yiwu a sami jinginar gida ba tare da tanadi ba kuma ba tare da jingina ba?

garantin jinginar gida

Wannan nau'in lamuni yana samuwa ne kawai ga mutanen da ke cikin madaidaicin matsayi na kudi, wato, dole ne ku iya biyan duk basussukan ku a kan kuɗin ruwa da kuɗin rayuwa da kuma samun ajiyar kashi 10%.

Duk da yake wannan zai gamsar da wasu masu ba da lamuni cewa kun yi kyau da kuɗin ku, akwai wasu da za su yi mamakin dalilin da ya sa kuɗin ku bai ƙaru ba ko kuma dalilin da yasa aka saka babban adadin kuɗi a cikin asusunku.

»…Ya sami damar same mu da sauri kuma tare da ƙaramin ɓata rance akan ƙimar riba mai kyau lokacin da wasu suka gaya mana zai yi wahala. An gamsu sosai da sabis ɗin kuma za su ba da shawarar ƙwararrun Lamuni na Lamuni a nan gaba.

“… sun sanya aikace-aikacen da tsarin sasantawa cikin sauƙi da damuwa. Sun bayar da cikakkun bayanai kuma sun yi saurin amsa kowace tambaya. Sun kasance masu gaskiya a dukkan bangarorin aikin. "

100% jinginar gida na UK

Idan ba ku da ajiyar kuɗi don jinginar gida, har yanzu kuna iya hawa matakan ƙasa tare da taimakon mai garantin. Iyaye da dangi zabi ne gama gari. Wani lokaci ana kiran jinginar gida na babu ajiya, jinginar jinginar gida mafi kyawun masu siye na farko suna amfani da su, amma kuma yana iya dacewa da waɗanda ke neman jingina bayan kisan aure, misali. Bincika mafi kyawun ƙimar yau ko karanta jagorarmu akan amintattun jinginar gida don ƙarin koyo.

Za a ba da garantin kiredit ta hanyar jinginar gida akan kadarorin ku. ANA IYA RUFE GIDAN KU IDAN BAZAKA CIBI BAYAN KU. Masu ba da rance za su iya ba ku ƙididdiga a rubuce. Lamuni suna ƙarƙashin wuri da ƙima kuma ba su samuwa ga waɗanda ba su kai shekara 18 ba. Duk farashin ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Da fatan za a bincika duk farashin da sharuɗɗan tare da mai ba da rance ko mai ba da shawara kan kuɗi kafin ɗaukar kowane lamuni.

Hanyoyi masu sauri sune inda muke da yarjejeniya tare da mai siyarwa don ku iya zuwa kai tsaye daga rukunin yanar gizon mu zuwa nasu don duba ƙarin bayani da odar samfur. Hakanan muna amfani da hanyoyin haɗin kai masu sauri lokacin da muka sami yarjejeniya tare da dillali da aka fi so don kai ku kai tsaye zuwa gidan yanar gizon su. Dangane da yarjejeniyar, ƙila mu sami ƙaramin kwamiti lokacin da ka danna maɓallin "Je zuwa Mai bayarwa" ko "Talk To A Broker", kira lambar talla, ko cika aikace-aikace.

Sayi jinginar taimako

Za ku iya samun riba mai kyau akan jinginar gidaje? Gabaɗaya, jinginar gidaje na jingina suna da ƙimar riba mafi girma fiye da daidaitaccen jinginar gida. Wannan yana nufin za ku buƙaci yin tunani a hankali game da ko za ku iya biyan kuɗin wata-wata kafin ku shiga ciki.

Shin jinginar jinginar gida yana da kyau? Ƙimar jinginar gida tana haifar da haɗin kai tsakanin uba da ɗa, tun da mahaifinka zai iya sanya ajiyarsa ko dukiyarsa cikin haɗari idan ba ka biya ba. Kuɗi na iya zama batu mai ban tausayi, don haka ku yi tunani a hankali ko shawara ce mai hikima.

Gwamnati Babu Shirin Bayar Da Lamuni

Don ƴan lamunin gida na “babu ajiya” a waje, gabaɗaya dole ne ku cika ƙaƙƙarfan sharuɗɗa don ku cancanci, kamar cikakken tarihin kiredit na kusa da ingantaccen tarihin aiki. Har ila yau, lamunin yana iya ɗaukar ƙimar riba mai yawa.

Koyaya, masu ba da bashi da yawa suna ba da abin da zai iya zama mafi kyawun abu na gaba: lamunin gida tare da ajiya na 5%. Babban koma baya na waɗannan lamuni shine cewa kusan tabbas za a buƙaci ku biya inshorar jinginar masu ba da bashi. Amma hey, yana iya zama kawai abin da kuke buƙata don samun ƙafarku ta farko akan tsani na ƙasa.

Idan kuna siyan sabon gida, ko kuma wanda aka gyara sosai, FHOG yawanci ana biya a lokacin siye. Idan kuna gina sabon gida, ƙila za ku sami FHOG lokacin da kuka fara biyan lamunin ku na farko, wanda shine yawanci lokacin da aka shimfiɗa katako.

Yana da mahimmanci a lura cewa kowace jiha da yanki suna da buƙatu daban-daban, kuma wasu jihohin suna ba da FHOG ne kawai ga mutanen da suka sayi sabbin gidaje. Karanta nan don gano abin da ake bayarwa a jiharku ko yankinku.