Mafi kyawun Madadi 11 zuwa Infojobs don Neman Aiki a 2022

Lokacin karatu: Minti 4

Infojobs yana ɗaya daga cikin manyan gidajen yanar gizon neman aiki a yau. A cikin wannan sanannen tashar tashar za mu iya samun adadi mai kyau na tayi bisa ga iyawarmu. Koyaya, sau da yawa hakan bai ishe mu ba don samun aiki a cikin ɗan gajeren lokaci.

Don haka, idan kuna da ɗan kyauta, zai fi kyau ku ga waɗannan hanyoyin zuwa Infojobs. Aikinsa yayi kama da haka. Mutanen da ke neman ma'aikata suna sanar da bukatun su, yayin da masu ƙoƙarin shiga kamfani ke aika da ci gaba.

Ko saboda ba za ku iya shigar da Infojobs ba, ko kuma saboda ba ku sami amsa ba tukuna, Anan kuna da wasu mafi kyawun shafuka don neman aiki.

11 madadin zuwa Infojobs don samun aiki daga gida

Dodo

Dodo

Ɗayan sabbin dandamali akan wannan jeri, wanda ya fi zamantakewa fiye da matsayin kundin adireshi. Monster ya fadi a matsayin hanyar sadarwa tsakanin 'yan takara da kamfanonisamar da mai amfani da adadi mara iyaka na kayan aikin aiki masu amfani.

Tsarin ƙimarsa zai sanar da ku yadda yanayin ke da kyau a cikin kamfani. Wannan yana hana ku fadawa cikin sa hannu wanda ba ku jin daɗi. Bugu da kari, kuna da kwamiti mai zaman kansa wanda daga ciki zaku iya bin hanyoyin zaɓin.

rashin aikin yi

rashin aikin yi

Ɗaya daga cikin shahararrun shafuka kama da Infojobs, wani al'ada lokacin neman aiki a Spain. ware masa ƙwarewar mai amfani mai sauƙi, wanda zaku iya tace bincikenku tare da cikakkun bayanai.

Idan kun kammala karatun ku ko kuma kun gama karatun ku, sashin Aiki na Farko zai iya taimaka muku. A cikin wannan sashe za ku samu tayi na musamman ga waɗanda suke son ɗaukar matakan farko.

  • Blog tare da labarai masu hankali game da duniyar aiki
  • Kwasa-kwasan horo na fuska-da-ido da kan layi
  • Ƙungiyoyin Ayyuka na Ƙasashen Duniya
  • App don Android da iOS

I mana

I mana

Mutane da yawa sun san shi a matsayin "Google na ayyuka", kuma hidimarsa wani abu ne daban.

Lallai ba shi da nasa tayin, amma yana aiki azaman injin bincike wanda ke nuna muku waɗanda ke wasu rukunin yanar gizon. Lokacin da kuke sha'awar kowane, ana tura ku zuwa ainihin ɗaba'ar. Babban mahimmancinsa shine cewa yana ceton mu lokaci mai yawa.

TechnoEmployment

Wannan tashar tashar ta fi mayar da hankali kan ayyukan fasaha da matsayi. Daga masana kimiyyar kwamfuta zuwa masana sadarwa, yawanci suna neman sabbin ayyuka a nan. Nuna tabbatattun shawarwari, kamar wasu don masu zaman kansu ko waɗanda ke neman ƙarin kudin shiga.

Injin Kalkuletarku Za ku sauƙaƙa sanin albashin da ya kamata ku karɓa don gudummawar ku. Don cimma wannan, tana amfani da bayanan da ta tattara, kamar gogewa, lardi, karatu, da sauransu. Hakanan zaka iya gano ko kuna biyan isasshen kuɗi a aikinku.

Kuma idan kuna tunanin aikinku ya ɗan yi rauni, kuna iya ɗaukar su don daidaita shi.

bebee

bebee

BeBee ya fito ne daga amya, ra'ayin al'umma dangane da haɗin gwiwar membobinta. Ƙwararru waɗanda ke neman raba ilimi da abubuwan amfani, A cikin wannan sashe na Aiki gano dama mai ban sha'awa.

Tare da kasancewar ko'ina cikin nahiyar Turai, ya dace don ƙarfafa haɗin gwiwar ƙwararrun ku. Yana da siffofin hulɗar da ba koyaushe ake samun su ba, don haka ku yi amfani da shi. Shin hanyoyin sadarwar aiki na gaba za su kasance kamar haka?

Randstad

Randstad

Ƙayyadaddun wuraren aiki shine kullun kwanan nan, kamar yadda aka gani a cikin wannan bincike. A Randstad zaku sami ayyuka daban-daban amma galibi na dijital, misali masu alaƙa da kasuwancin lantarki.

Shawararsa don inganta aikace-aikacenku na iya taimaka muku ku cancanci wannan aikace-aikacen da kuke so.

Idan ba ku da tallace-tallace, ƙila ba za ku sami mafi kyawun shafi fiye da Randstad ba.

LinkedIn

LinkedIn

Kodayake LinkedIn ba gidan yanar gizo ne don nemo aiki irin wannan, ya inganta abubuwa da yawa game da wannan.

A halin yanzu, Kamfanoni da gaske suna ba da hankali ga bayanan 'yan takara a cikin wannan ja. Kamfanoni da yawa kuma suna amfani da ƙarfin kasancewarsu don buga binciken ɗan takara. Tuni a farkon allon sa zaku iya duba shi.

Eh lallai, gasar tana da zafi: kawai a Spain LinkedIn yana da masu amfani da miliyan 10.

  • batutuwa don koyo
  • Nemo mutanen da kuka sani
  • sabunta lamba
  • Bi kamfanoni na musamman

Kamfanin Oficina

Kamfanin Oficina

Ɗaya daga cikin mahimman mu'amalar aikin yi a Spain saboda hanyar yanayin ƙasa. Godiya ga karatun wurin da 'yan takara suke, damar samun kyakkyawan aiki yana karuwa. Idan kuna son yin aiki kusa da gida, babu wani wanda zai iya zama daidai a wannan batun.

Muna aiki.net

Muna aiki.net

Wata hanyar faɗuwar wasu ƙwarewa, amma ba komai don sashin Buƙatunta da ayyuka.

Don talla, dole ne ka ƙara hoto, kwatance, da nawa kake niyyar caja awa ɗaya.

WorkfortheWorld.org

WorkfortheWorld.org

Kuna tunanin yin balaguro zuwa ƙasashen waje da aiki a can don samun wani ɓangare na kuɗin da za su iya aiki? A TrabajarporelMundo.org za ku ga akwai ayyuka a cikin ƙasar da za ku je. Tabbas, zaku iya tace sakamakon don adana ɗan lokaci.

Haka nan kuma babu ƙarancin shirye-shiryen sa kai na yau da kullun don samun masauki kyauta.

Farkon Empleo

Farkon Empleo

Wannan gidan yanar gizon an yi shi ne don ɗaliban da suke kammala karatunsu ko kuma suna kammala su.

Wannan bankin aikin na matasa yana da tayin aiki, horarwa da ake biya da kuma tallafin karatu.

Ƙungiyoyin kwatancen kwatance don nemo aiki

Pages PublicidadOrientada AAPP Movillo mafi kyau MonsterPocaPrincipiantes, expertosiOS, AndroidValoración na InfoempleoModeradaPrincipiantes kamfanonin, expertosiOS, AndroidBlog tare da labarai na IndeedNulaPrincipiantes, expertosiOS, AndroidCantidad tayi TecnoEmpleoNulaExpertosiOS, AndroidTecno-kalkuleta BeBeeNulaExpertosAndroidColaboración kashi tsakanin RandstadNulaExpertosiOS Professional, AndroidOrientada ga LinkedInNulaExpertosiOS Labor dijital, AndroidVisibilidad Office EmpleoPocaPrincipiantes, expertosNoEmpleos ta Sama da matsakaicin.

Intanet, wani tushen aiki

Kamar yadda ya tabbata, Ba lallai ba ne mu dogara ga Infojobs kawai lokacin da muke neman aiki. Shafukan neman aikin sa daban-daban waɗanda suka ba da damar aiki iri ɗaya. Ba dole ba ne ka zama kwararre don koyon yadda ake amfani da su.

Amma wanne ne mafi kyau? Daga ra'ayinmu, Infoempleo shine mafi cika duka. Ta hanyar zazzage wannan rukunin yanar gizon za ku sami shawarwarin aiki marasa adadi a cikin kowane fanni ko fage. Za ku iya ba da amsa kai tsaye daga can, tare da daidaita CV ɗin ku don kada ku sake aika shi a kowane tayin.

A kowane hali, ba mu taɓa sanin wane shafi ne wanda zai kawo mu kusa da sabon aiki ba. Don haka muna ba da shawarar cewa kuna da bayanan keɓaɓɓen ku, horo da gogewa a hannu, kuma ku aika zuwa ga duka. Kuma, don ƙara yiwuwar, maimaita wannan tsari sau ɗaya a mako.