▷ Madadi 12 zuwa Hotunan Google

Lokacin karatu: Minti 4

Hotunan Google na ɗaya daga cikin sabis ɗin da aka fi amfani da su don sarrafawa da adana hotuna, wanda ke ba ka damar adana su a cikin gajimare ta hanya mara iyaka. Kuna iya daidaitawa tare da na'urori daban-daban, gyara su, yin montages da raba tare da wasu masu amfani.

Duk da haka, akwai wasu zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda ke yin gogayya da app ta fuskar abubuwan ci gaba da kuma hanyoyi daban-daban na tsara abubuwan da ke cikin kafofin watsa labarai, musamman hotuna. A wannan yanayin, madadinsa daban-daban zuwa Hotunan Google waɗanda zaku iya sarrafa hotunanku cikin sauƙi da su.

12 Madadin Hotunan Google don Mai sarrafa Hoto

Mega

Mega

Mega sabis ne na ajiyar girgije wanda ke ba ku damar sararin ajiya kyauta na 50 GB. Bugu da ƙari, yana da tsarin ɓoye fayil wanda ke ba da garantin tsaro da sirrin hotunan ku.

Wani ƙarin siyarwar shine yana ba ku damar daidaita bayanan da aka adana daga na'urori daban-daban. Lura cewa ya dace da Linux, MacOS da Windows.

hoto mai sauri

hoto mai sauri

Tare da QuickPic zaka iya keɓance hoton hoton cikin sauƙi kuma ka yi amfani da ayyuka masu ƙidaya

  • Kuna iya zaɓar hanyar da ake nuna hotuna ta amfani da tasiri
  • Samun zaɓuɓɓukan gyaran hoto waɗanda ke ba ku damar shirya hotuna, canza hoton ko haɓaka ƙuduri
  • Tsara hotuna bisa girman, lokaci, ko wuri
  • Yana da zaɓi wanda zai baka damar ƙara kalmomin shiga cikin hotuna

kafofin watsa labarai gobara

rabin wuta

Media Fire yana daya daga cikin hanyoyin da ke ba ka damar adana hotunanka, koyaushe ka kiyaye cewa kada su wuce 100MB. Wani daki-daki don tunawa shine cewa fayilolin da ba a sauke su ba bayan ɗan lokaci za a goge su.

A gefe guda, tare da Media Fire za ku iya raba hotuna tare da wasu masu amfani da yin kwafin ajiya don hotuna da fayiloli.

akwatin gidan waya

dropbox madadin drive

Tare da Dropbox, duk hotunan da kuka shirya akan wayar hannu za su tafi ta atomatik zuwa gajimare, tare da daidaita su da kwamfutarku. Akwai tare da wani zaɓi wanda zai ba ka damar nuna hotuna azaman Featured, don sauƙaƙe samu.

Kuna iya amfani da hotunan da aka adana a cikin tashar kai tsaye a cikin WordPress, don haka baya cinye sararin ajiya. Akwai ƙarin madadin akwatin ajiya tare da ayyuka iri ɗaya don adana fayilolinku.

Hotuna

hotuna

Ɗaya daga cikin fitattun al'amuran Piktures shine ƙirar sa, musamman masu launi da ban sha'awa waɗanda ke nuna muku hoton ƙarshe da aka ɗauka azaman hoton murfin. Har yanzu akwai ƙarin:

  • Yana ba da zaɓi don daidaitawa tare da Dropbox, Drive da OneDrive
  • Yana da babban fayil na sirri wanda zaku iya kare shi da kalmar sirri
  • Yana haɗawa da Chromecast

Microsoft

ajiya a cikin wani drive

Sabis na girgije na Microsoft yana ba ku damar daidaita na'urar ku ta yadda za a daidaita dukkan hotuna ta atomatik. Wurin ajiya na kyauta da aka bayar shine 5 GB, don haka yana iya zama ɗan gajeren la'akari da cewa ba a matsa hotuna ba.

Kuna iya sarrafa duk hotunan da ke kan kwamfutar cikin sauƙi kuma ku kwatanta hotuna tare da masu amfani da ku.

Flickr

Flickr

Flicker kuma yana ɗaya daga cikin sabis ɗin masu fa'ida musamman, don zazzage hotuna kawai idan kuna iya raba albam tare da abokai don samar da hanyar haɗi mai sauƙi. Hotunan an tsara su ta yadda kowane mai amfani zai iya duba su ta yin bincike, don haka dole ne ka sanya su a matsayin masu zaman kansu.

Daga wannan dandali za ku iya yin gabatarwa har ma da raba su akan Facebook ko Pinterest.

A+Gallery

a+gallery

Tare da A+ Gallery zaku iya tsara hotunanku dangane da kwanan wata, wurin da aka ɗauka ko kundi:

  • Yana da rumbun tsaro don adana hotuna a yanayin sirri
  • Kuna iya duba hotuna a cikin yanayin nunin faifai ta amfani da tasiri daban-daban gare su
  • Hotunan da kuka dauka a kasashe daban-daban za a sanya su a taswirar duniya kuma za su nuna kilomita da kuka yi tafiya

Hotunan Amazon

Firayim-Hotuna-Amazon

Hotunan Amazon kuma yana ɗaya daga cikin ayyuka masu kama da Google Photos waɗanda ke ba da sararin ajiya mara iyaka ga masu amfani da Amazon Prime. Sabis ɗin har ma yana adana hotuna ta atomatik kuma yana ƙirƙirar kwafin ajiyar da zai ba ka damar dawo da su idan ka rasa wayarka ta hannu.

Kuna iya duba hotunan kan na'urar kuma ku tsara su ta ranar da aka ɗauka su.

Ƙari

piwigo

Piwigo shiri ne da ke ba ka damar tsara hotuna don gidan yanar gizo ta hanyar da ta dace:

  • Kuna iya zaɓar keɓaɓɓen hotunan kuma ƙirƙirar izini don ƙungiyoyin masu amfani
  • Tsara hotuna bisa tambura domin sauran masu amfani su iya ganin su da jigo
  • Yi kalandar da ke tsara hotuna dangane da ranar da aka ɗauka

Rukuni

Rukuni

Cluster wani shiri ne na adana hotuna, ta hanyar da zaku iya ƙirƙirar kundin hotuna waɗanda abokanku za su iya gyarawa da haɓakawa, kasancewa zaɓi mai fa'ida sosai don samun duk hotunan taron. Ta wannan hanyar yana yiwuwa a ƙirƙiri kundin dijital na haɗin gwiwa.

Ana iya raba hotunan a shafukan sada zumunta kuma suna da tsarin sanarwa wanda ke faɗakar da kai ga wanda ya ga hoto ko wanda yake son raba shi.

akwatin zamewa

akwatin zamewa

Wani bayani da aka ba da shawarar sosai mai kama da Hotunan Google wanda ya yi fice don ƙirar sa ta zamani da ƙarancin ƙima. Wannan aikace-aikacen iPhone yana aiki ta motsi don aiwatar da ayyuka zuwa hotuna: zamewa don kewaya tsakanin su, danna hoto don raba, taɓa shi don faɗaɗa ...

Kuna iya zaɓar hotunan da kuka fi so don sauƙaƙa samun dama ga su kuma cikin sauƙin tsara su cikin albam.

Menene mafi kyawun zaɓi don Hotunan Google?

Hotuna sune mafi kyawun shawarar madadin Hotunan Google. Da farko dai, ƙirarsa mai cirewa ne, bisa tushen ruwa da ƙa'ida mai ban sha'awa. Ana ba da odar faifan waƙa don nuna ɗaya daga cikin hotunansu a matsayin babban hoton, kuma har ma kuna iya samun duk hotunan da aka yi oda a kalanda don gano su ta kwanan wata.

Yana ba da haɗin kai tare da sabis na Chromecast, ban da samun editan hoto da za ku iya amfani da jerin abubuwan tacewa. Hakanan, tare da keɓanta sirrinku, ƙa'idar tana ba ku damar ɗaukar hotunan da ke buƙatar ɓoye a cikin tabarmar kalmar sirri mai kariya.

Rashin ruwa tsakanin menus yana sa ya zama aikace-aikacen mai daɗi don amfani, kuma ya zama ɗayan mafi dacewa zaɓi idan ra'ayin Google Photos bai dace da ku ba.

Kwatanta sabis ɗin ajiyar hoto na tebur

Storage AplicacionesIdiomaPublicidadCapacidad mafi kyau gratuitoLo MegaEspañolNula50 GBMultiplataforma QuickPicEspañolNula5.000 GBFotografías da Password Tsaro Digital FireInglésModerada10 GBCopias DropboxEspañolNula2 GBVariedad lebur Pay da PikturesInglésNulaSin límiteSincronización Chromecast Microsoft OneDriveEspañolNula5 GBEntorno Microsoft FlickrEspañolNulaSin límiteÁlbumes al'ada A + GalleryInglésModeradaSin límiteOpción Images zuwa fãta Amazon PhotosEspañolNula5 GBIlimitado ga Amazon Prime Members PiwigoEspañolNulaSin informaciónAplicación for iOS kuma Android ClusterHausaNullUnlimited Private Collection SlideboxHausaNullUnlimited Minimalist Design