Wanene José Antonio Avilés?

José Antonio Avilés wani saurayi ɗan ƙasar Sifen ne wanda an sadaukar da shi don gabatar da shirye-shiryen talabijin daban-daban na Spain da shirye-shiryen labarai Tashar 3 da 4.

Hakan kuma, shine sanannen ɗan takara na watsa shirye-shiryen talabijin "Masu tsira", tun da wasan kwaikwayon da yake yi a cikin wasan kwaikwayon ya kasance mai rikitarwa sosai, yana tsaye ga kowane kalma mai rikitarwa da ta fito daga bakinsa, da kuma halayensa na al'ada.

A halin yanzu, Yana aiki ne a matsayin mai gabatarwa ga kamfanonin talabijin "Mediaset" da "Telecinco", musamman a cikin shirye-shiryen "Viva la Vida" da "A lokacin dare" hannu da hannu tare da sauran masu haɗin gwiwa, kamar Toni Moreno da Emma García.

Karin bayanai game da rayuwar ku

Wannan adadi na nishaɗi, an haife shi ne a Janairu 12, 1996 a ƙarƙashin haɗin auren Do uniona Carmen da Antonio Avilés, wanda aka ɗauka a matsayin dangi mai matsakaicin kuɗi a Spain, saboda yawan mallakar ƙasa a cikin ƙasar da damar tattalin arziki don kula da sansanin sansanin su na kusan filaye 250.

Tun ina karami yayi karatu a makarantu da kwalejoji daban-daban na yanayin addini, inda a cikin tsakiyar karatu da darasi kawai, kuɗi suka taka mahimmiyar rawa a ci gaba da ci gaban da kowane yaro yake son rajista.

Daga baya, bayan bin duk matakan matakin farko da matsakaici na ilimi, fara karatun tsabtace baki a cibiyar hakori a Spain, aikin da bai ƙare ba saboda rashin kwazo da sha'awa.

Koyaya, ga mamakinsa, sai ya sami waccan walƙiya da yake buƙata don aiwatarwa a cikin ilimin boko, a wannan lokacin ya kasance a Jami'ar Wales, kammala karatunsa a shekara 5 na aikin jarida.

Bayan wannan babbar nasarar, kamar yadda ya cancanta da fice tsakanin takwarorinsa, ya yarda da yin gwaji a talabijin a cikin kasarsa, da kuma shirye-shiryen rediyo da shirye-shiryen lambobi, Yin aiki tare da ƙimomi, girmamawa, tawali'u, alhakin da ƙauna mai yawa a cikin kowane aikin da aka ba shi ko kuma inda ake buƙatar haɗin gwiwa.

A ina yayi aiki ko kuma ina zamu iya ganinsa?

Ganin gajeren rayuwar wannan wakilin na gidan talabijin na Sifen, bai sami damar bayyana a cikin yawan shirye-shiryen ba. Amma, ya san yadda ake morewa da amfani da ƙananan damar da gidajen samarwa ke bayarwa, wadannan an bayyana su a kasa:

  • Ya fara ne a karon farko a cikin "La Ma aana a la 1" tare da bayyana sau da sau amma an nuna shi sosai kuma yana da madaidaiciyar godiya ga yanayin raha da shiri.
  • Bayan haka, a cikin "Madubin Jama'a" ya fara yin hira da mashahuran mutane da 'yan siyasa
  • Haka kuma, ya yi aiki tare da mujallar "Semana", bincike da tattara bayanai don ɓangaren labaran da aka buga a ciki.
  • Amma, a cikin "viva la vida" ne kawai inda ya sami cikakkiyar nasara da cikakken ta'aziyya, don tashar gida ta "PTV Córdoba"
  • Wani lokaci daga baya, ya shiga cikin "Ajiye ni" wanda galibi aka san shi da canjin hali da nauyi a cikin wannan wasan kwaikwayon.

Me aka sani game da rayuwar soyayyarsa?

A cikin rayuwarsa ta sirri an san shi da ɗan luwaɗi, wanda ya more rayuwar ma'aurata da dama, daga cikinsu mawaƙin Andalus ianlvaro Vizcaíno ya yi fice.

Waɗannan haruffa biyu sun haɗu ne a cikin shirin talabijin na Mediaset, yayin da Vizcaíno ya yi fassarar zamantakewar sa kuma Avilés ke kallon sa, a nan aka haifi soyayya tsakanin su da sha'awar haɗuwa. A halin yanzu suna cikin dangantaka kuma suna zaune tare, yana mai dogaro da tallafi na iyalai biyun da suka fuskanci buƙatar tabbatar da ɗabi'a.

Hanyar lamba da hanyoyin haɗi

Jose Antonio Aviles  Ya zama tasiri a cikin hanyoyin sadarwar jama'a da aka fi bi, kuma tunda yau muna da rashin iyaka na hanyoyin sadarwa, komai yana da sauƙi yayin da muke son gano kowane shahararren mutum, ɗan siyasa da mutanen da suke ƙone sha'awarmu.

Don haka, ga waɗanda suke buƙatar duk abin da ya shafi José Antonio Avilés, Ta hanyar sadarwar sada zumunta na Facebook, Twitter da Instagram, zaku sami damar shiga da kuma gano abubuwan da yake yi a kullum, kowane hoto, hoto da hoton asali na kowane ɗayansu, suna nuna mana duk matakan kansu da rayuwar su.