Sonos Roam Colours, ko yadda ake ɗaukar waƙoƙin da muka fi so akan hanya tare da salo mai kyau

Babu wasu masoya waka da su ma masu son ingancin sauti ne, shi ya sa suka fi son sauraren albam din da suka fi so a tsarin jiki, ko dai a kan na’urar kunnawa ko na’urar CD. Amma ko da za su gane cewa samun damar sauraron waƙar da kuke so, lokacin da kuke so da kuma inda kuke so, abin jin daɗi ne musamman lokacin hutu. Kuma shi ne cewa waƙoƙin sauti na rayuwarmu na iya yin kowane lokaci mafi kyau, mafi na musamman. Idan kun kasance a bakin teku, a cikin tafkin ko tsakiyar sansanin a cikin wani gida na karkara, za ku ga kuna rasa su kuma mutum zai ba da duk abin da za ku iya saurare su, har ma da wayar hannu.

Makullin shine sauraron duk wannan kiɗan ba tare da wayar hannu ba amma ta hanyar wayar hannu (ko a cikin yanayin ku tare da kwamfutar hannu ko kwamfuta), haɗa shi zuwa mai magana mai kyau wanda, ban da ingancin sauti mai girma, yana ba da iyakar ta'aziyya. Kuma a cikin wannan, Sonos Roam yana rufe duk buƙatu, gami da wani wanda baya jin zafi idan muka tashi daga ma'ana: salon.

Babban samfurin sauti na Sonos ya sami sabon jerin masu magana da yawo cikin launuka daban-daban, ta yadda wannan mai son kiɗan zai iya tashi sama da kiɗan a duk inda yake so tare da salo ko taɓawa tare da halayensa.

Imagen

Yanzu ana samun £199 a cikin sabbin inuwar zaitun, Wave da Faɗuwar rana ban da baƙar fata da fari, Sonos Roam shine cikakken mai magana don bayyana sabon ɗabi'a ta hanyoyi da yawa fiye da kiɗa kawai. Ƙaddamar da tafiye-tafiye zuwa wurare masu ban sha'awa da rairayin bakin teku masu nisa, sabbin launuka na Roam suna da yawa kamar mai magana da kansa, suna daidaita salon ciki da na waje ba tare da daidaitawa da gidan abinci na tsarin Sonos ba.

Wannan babban abokin tafiya mai ɗaukar hoto yana ba ku damar jera kiɗan ku ta hanyar WiFi da Bluetooth, yana ba da dorewa don jin daɗin kiɗan a ko'ina. Ko wasan kwaikwayo ne, ruwan shawa, rairayin bakin teku ko tafiye-tafiyen dutse, Sonos Roam Launuka suna da duka don gamsar da buƙatun kiɗa ta zama mara nauyi, cikakkiyar girman da za a ɗauka a cikin jakarku da hana ruwa.

Waɗannan ƙananan abokan tafiya suna jure wa hasken rana kai tsaye godiya ga wani abu mai juriya wanda kuma yana ba da kariya daga faɗuwa kuma yana ba da kariya ta IP67 daga ƙura, samun damar jin daɗin waƙoƙi sama da sa'o'i goma, gidajen rediyo, littattafan sauti. da ƙari mai yawa daga sabis ɗin yawo da kuka fi so godiya ga batir ɗin sa mai ɗorewa mai ɗorewa.

Kamar yadda yake a cikin babban ɗan'uwansa, Sonos Move, ingancin sauti yana da girma sosai, kuma godiya ga fasahar Trueplay ta atomatik, mai magana yana daidaita shi gwargwadon yanayi da abun ciki da kuke sauraro, yana ba da garantin ingantaccen ingantaccen sautin muryar tsakiyar mitoci. kuma yana inganta ƙananan mitoci. Yana da maɓallan da aka gina tare da ƙirar ƙawa mai amfani akan na'urar don sarrafa ƙarar da waƙoƙi, kuma tana iya sarrafawa ta hanyar ku kuma haɗa zuwa Amazon Alexa ko Mataimakin Google. Hakanan, idan aka yi amfani da shi a cikin gida mai samfuran Sonos, yana ba da sabon fasalin da zai ba ku damar wuce sauti daga lasifikar ɗaya baya ta, riƙe maɓallin kunnawa / dakatarwa don aika kiɗa zuwa ƙarin da'irar.